Yadda ake Zaɓi Crane Dama da Rage Haɗari Lokacin Siyan Wanda Aka Yi Amfani?

Tare da ci gaban fasaha, cranes dagawa sun zama ruwan dare gama gari.Kusan duk ayyukan gine-gine da rugujewa, da sufuri ko jigilar kaya masu nauyi, suna buƙatar cranes masu ƙarfi.Koyaya, nasarar aikinku ya dogara da zaɓin wanda ya dace.Yin hakan kuma zai hana haɗarin haɗari da lahani, adana lokacinku, kuɗin ku, da haɓaka sunan ku a matsayin amintaccen wurin aiki.

Abin farin ciki, yawancin nau'ikan cranes suna samuwa a yau.Kuna iya samun cranes daban-daban da aka tsara don takamaiman aiki.Duk da haka, zabar wanda ya dace daga yawancin zaɓuɓɓuka abu ne mai ban tsoro, musamman ga novice.Kar ku damu!Bayan karanta wannan labarin, za ku iya yin zaɓin da aka sani cikin sauri.
www.jtlehoist.com

1. Duba Nauyin lodin da za a ɗaga.

Ɗaya daga cikin abubuwan farko da kake buƙatar la'akari shine nauyin nauyin da za a ɗaga ko motsa ta amfani da crane.A zahiri, kuna buƙatar crane mai dacewa da ƙarfin ɗagawa don motsa kaya.Idan kun yi amfani da crane mai ƙarfi don ƙaramin kaya, ƙila za ku ƙare da ɓata lokaci, aiki, da kuɗi.A gefe guda kuma, crane mai ƙarancin ƙarfi zai iya haifar da haɗarin haɗari kuma ya haifar da lalacewa ga kaya.

www.jtlehoist.com

2. Sanin Tsawon Hawa.

Tsayin nauyin ɗagawa yana da mahimmanci kamar ƙarfin ɗaukar nauyi na crane.Tsawon hawan crane zai dogara ne akan girman girman kayan da ake buƙata don tafiya.Idan ginin yana tsaye, kuna buƙatar ɗagawa tare da tsayin tsayi mai tsayi.

kuna buƙatar duba yanayin yanayi, musamman iska.Mafi girman tsayin ɗagawa, mafi kusantar iska zata iya karkatar da kaya, kuma wannan na iya haifar da haɗarin haɗari.Hakanan kuna buƙatar daidaita adadin ƙima bisa ga tsayin ɗagawa.Yawancin lokaci, crane na hasumiya shine mafi kusantar zaɓi don buƙatun tsayin ɗagawa.

www.jtlehoist.com

3. Nemo Nisan Motsawa (A kwance).

Kamar nisa a tsaye, crane kuma zai buƙaci yin tafiya a kwance don ɗaukar kaya.Idan kuna buƙatar crane don jigilar kayan aiki daga wuri ɗaya zuwa wancan, kuna buƙatar samun crane na hannu tare da ƙafafun.Idan akwai madaidaiciyar hanyar motsi, zaku iya amfani da crane tare da dogo.

Abubuwa na farko guda uku, gami da ƙima, tsarin tallafi, da kwanciyar hankali na haɓaka, za su taka muhimmiyar rawa wajen tafiya wannan tazara lafiya.Duba ma'aunin nauyi da aka ƙididdige don crane.Yana ƙayyade nisa mai dacewa tsakanin kaya a ƙarshen ƙugiya da tushe na crane.


Lokacin aikawa: Satumba-14-2022