Wutar lantarki mai ɗaukar madauri don cutarwa

Hawan wutar lantarki da na'urorin haɗi sune babban ɓangaren injin ɗagawa na crane guda ɗaya.Lokacin ɗaga kaya, lanƙwasa ja da karkatacciyar ɗagawa za su haifar da haɗari masu zuwa ga hawan lantarki da na'urorin haɗi.

https://www.jtlehoist.com/

1. Cutar da mota

Lokacin da aka ɗaga nauyin na'ura mai karkata daga ƙasa kuma aka dakatar da shi a cikin iska, babu makawa nauyin zai yi shawagi, wanda zai sa nauyin ya haifar da ƙarfin tsakiya da kuma ƙara nauyin motar, musamman ma lokacin da hanyar juyawa ta kasance daidai da na'urar. Gudu da trolley ɗin, lodin zai yi ta aiki akai-akai kan tursasa da juriya na trolley ɗin lantarki ta hanyar lilo, ta yadda motar za ta motsa nauyin trolley ɗin idan babba da ƙanana.Wato abin da ke cikin injin ɗin yana da girma da ƙanana, haske don rage saurin motar, zafin nasa, ƙarar hayaniya yana ƙaruwa har ma da ƙarar da ba ta dace ba, nauyi na iya busa fis ko lalata na'urar.

https://www.jtlehoist.com/

2. Lalacewar igiyar waya

Tashin hankali tsakanin jagorar waya da igiyar waya yana ƙaruwa saboda matsawa tsakanin jagorar igiyar waya da igiyar waya, wanda ke haifar da lalacewa da lalata igiyar waya.Lokacin da jagoran igiya ya lalace, igiyar waya yana da sauƙi don zubar da rashin lafiya, rage rayuwar sabis.

https://www.jtlehoist.com/

3. Saka ƙugiya Lokacin da nauyin crane mai karkata ya kasance a cikin iska, nauyin yana daure yana lilo.Lokacin da amplitude na lilo ya yi girma, sarƙar majajjawa ko hannun riga na igiyar majajjawa za ta haifar da maimaita abin zamewa a cikin ɓangaren haɗari na ƙugiya mai rataye.Lokacin yankewa, igiya kuma za ta haifar da ƙugiya tare da ƙugiya, a tsawon lokaci za ta hanzarta sashin haɗari na ƙugiya, rage rayuwar sabis.

 


Lokacin aikawa: Nuwamba 18-2022