Yadda ƙugiya masu ɗaga kayan aiki ke taimakawa aikin hawan yadi

https://www.jtlehoist.com/lifting-crane/

A matsayin samfur na masu gandun daji, itace na taka muhimmiyar rawa a rayuwarmu ta yau da kullun.Daga gine-gine zuwa ƙananan sofas da ɗakunan tufafi, itace danye ne.

Kuma tushen wannan itacen shine aikin dare da rana da safarar gonar itacen.

Kafin a tafi da shi, ana tsaftace katakon daga rassansa marasa kyau da sarƙoƙi sannan a loda su cikin manyan motoci.

Babban sandar bishiyar ita ce mafi mahimmancin sashi.Mutum biyu za su iya loda shi cikin sauƙi da ɗan ƙaramin babban itace, amma yana ɗaukar ɗan ƙoƙari don ɗaukar tsohuwar bishiyar.Babban sandar wasu bishiyoyi yana da ɗan kauri kuma ana iya ɗauka da hannu.Yana da wuya a girgiza, kuma a wannan lokacin, kuna buƙatar amfani da injin ɗaga kayan gini don ɗaga kayan tarihi na gonar katako.

Cinjunan daga kan hanya ba za su taba yin takaici ba a lokuta daban-daban da ake buƙatar jigilar su, ciki har da gina gidaje da lodi da sauke fulawa.Kuma hawan babbar sandar bishiyar ba matsala ba ce.

Da farko, yi amfani da majajjawa don ɗaure da gyara babban sandar.Matsayin da aka kafa yana kusa da iyakar biyu na babban sandar don tabbatar da ma'auni yayin aikin hawan hawan.Sannan yi amfani da ƙugiya na igiyar waya don haɗa majajjawa.Ta wannan hanyar, wasu manyan sanduna na iya zama cikin sauƙi.Itacen da ke da ɗan sanda mai ƙarfi an ɗaga shi akan mai ɗaukar kaya.


Lokacin aikawa: Maris 18-2022