Yadda Ake Rataya Wutar Wutar Lantarki A Garage Naku

wutar lantarki 1https://www.jtlehoist.com/lifting-hoist-electric-hoist/

Anhawan wutar lantarkibabban kayan aiki ne don amfani da su a cikin ayyuka iri-iri iri-iri.Ana amfani da su don cire saman saman Jeep, cire dusar ƙanƙara daga injin tarakta, ɗaga injin daga mota, ko taimakawa wajen loda wani abu mai nauyi a kan gadon motar ɗaukar hoto.

Idan kana buƙatar ɗaga wani abu mai nauyi, to wutar lantarki ita ce hanyar da za a yi da ajiye bayanka.Shigar da hoist a garejin ku abu ne mai sauƙi, amma ɗaya inda kuke buƙatar tabbatar da isasshen takalmin gyaran kafa don ɗaukar kaya.Anan ga matakan da zaku ɗauka don shigar da injin lantarki a garejin ku.

Mataki 1: Ƙayyade Wurin Hawan Wutar Lantarki

Babban abin da ke sanya hawan wutar lantarkin ku shine ainihin wurin da yake.Dole ne ku tuna cewa nauyin da kuka sanya a kan hawan zai zama nauyi a kan joists na tsarin truss.

Yawancin injiniyoyin injiniyoyi na iya ɗaukar nauyi mai yawa har zuwa kusan fam 400.Koyaya, dole ne a rarraba wannan a ko'ina cikin yankin da zaku haɗa hoist.Kyakkyawan wuri don shigar da hawan wutar lantarki yana cikin tsakiyar tsarin inda za ku iya zana trusses biyu ko uku.

https://www.jtlehoist.com/lifting-hoist-electric-hoist/https://www.jtlehoist.com/lifting-hoist-electric-hoist/

Mataki 2: Sanya Joists don Tallafawa

Lokacin da ka ƙayyade wurin da za a yi amfani da wutar lantarki, za ka iya shigar da wasu 2 × 6 joists tsakanin trusses don su iya ƙara wasu kayan aiki.Idan kuna da rufin buɗe ido a garejin ku, wannan zai zama da sauƙin yi.

Za ku sami ɗaya a kowane gefen truss na tsakiya.Amintacce tare da kusoshi na itace inci uku.Zai yi kyau a yi amfani da masu ratayewa idan kuna da damar yin amfani da su.

https://www.jtlehoist.com/lifting-hoist-electric-hoist/

Mataki 3: Shigar Cross Joist

Da zarar an shigar da joists a tsakanin katakon katako, za ku iya yanke 2 × 6's biyu zuwa tsayin ƙafa biyu kuma ku sanya gefen ƙarshen trusses inda kuka haɗe joists.Yi amfani da skru don amintar da su.

Mataki 4: Haɗa Hoist zuwa Joists

Ɗaya daga cikin dalilan da za a yi amfani da joists shine don ƙara wasu tallafi don ƙarin nauyi.Wani dalili kuma shine don baiwa wutar lantarki wani wurin haɗawa.Yi amfani da madaurin hawa wanda ya zo tare da hoist kuma yi alama ga ramukan kusoshi.Maɓallin zai tafi a waje na joists, don haka za ku yi rawar jiki kai tsaye.

Mataki na 5: Gungura cikin Bolts

Bayan kun yi alamar ramukan sandunan, kurkushe su kuma ku tsare su da kusoshi.

Mataki 6: Sanya Wutar Lantarki

Yanzu da madaidaicin ya kasance amintacce ga masu haɗin gwiwa, zaku iya ɗaga hoist ɗin zuwa matsayi kuma ku kiyaye shi tare da kusoshi waɗanda aka kawo.Toshe shi cikin tashar wutar lantarki mafi kusa kuma a tabbata yana aiki daidai.


Lokacin aikawa: Maris-10-2022