Me yasa Binciken Kayan Aiki yana da ma'ana?

https://www.jtlehoist.com

1) Binciken lalacewa.

Mafi mahimmancin al'amari wanda ke sa binciken kayan aikin ɗagawa ya zama dole shine gaskiyar cewa zai iya taimakawa gano duk wani lalacewa.Ta hanyar gano ko bin diddigin lalacewar, zai iya taimakawa wajen guje wa yanayin haɗari.

Alal misali, idan wani ɓangare na kayan aiki ya yi tsatsa ko ya riga ya karye, zai iya haifar da haɗari mai haɗari ga ma'aikacin da ke amfani da kayan aiki.

Binciken kayan aiki na ɗagawa zai tabbatar da cewa duk abubuwan da ke cikin kayan suna da kyau kuma suna aiki sosai.Kawai saboda kayan aiki yana bayyana yana cikin siffa mai kyau ba yana nufin yana aiki da kyau ba.Za a iya samun sauƙi a sami saƙaƙƙen dunƙule ko fage wanda zai iya zama mai cutarwa ga ma'aikatan ku.

Idan akwai wani buƙatun gyarawa, binciken zai ba ku damar samun cikakken bayani a sarari na ainihin abin da ake buƙatar gyarawa.

https://www.jtlehoist.com

2) Gano matsalolin gaba.

Binciken kayan ɗagawa ba wai kawai zai ba ku rahotannin barnar da ake ciki ba amma kuma zai ba ku damar samun dama ga irin matsalolin da za a iya samu a nan gaba.

Ingantacciyar duba kayan aikin ɗagawa zai ba ku jita-jita na kayan aikin da suka wuce lokacinsu na farko kuma suna buƙatar maye gurbinsu kafin su zama marasa aiki gaba ɗaya kuma su zama barazana mai haɗari.

Wannan zai taimake ka ka adana kudi da inganci a cikin lokaci ta hanyar maye gurbin kayan aikin tsufa da kayan aiki.Hakanan zai iya taimakawa kare ma'aikatan ku daga hatsarori waɗanda ba za a iya kaucewa gaba ɗaya ba.

https://www.jtlehoist.com

3) Daidaitawa ga canza buƙatu.

Wani lokaci, kamfanoni sukan sabunta iyawa da dabaru, suna kasa tunawa da nauyin nauyin kayan aikinsu na zahiri.

Misali, idan kamfanin ku ya haɓaka samarwa akan sikeli mafi girma, to kayan aikinku bazai dace da aiwatar da ayyukan ba kuma kuna iya buƙatar sabunta kayan ku.

Don haka, yana da kyau a tuna da la'akari da tasirin ingantattun ayyukan ku akan kayan aikin ku.Wataƙila, ana iya buƙatar ku aiwatar da tsarin da aka sabunta gaba ɗaya don cika ayyukanku ko kuma ana iya buƙatar ku canza ƙa'idodi da buƙatunku kawai.

Ko menene zai kasance, ba mummunan ra'ayi ba ne don ci gaba da sabuntawa akan sabbin fasahohi da tsarin ta hanyar gudanar da bincike akai-akai.


Lokacin aikawa: Mayu-26-2022